Thất sơn Thần Quyền
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thất sơn Thần Quyền

Diễn đàn sưu tầm về những thông tin bài viết hay của phái Thất sơn Thần Quyền.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Em la New Member muon duoc chi giao

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
aogiac

Em la New Member muon duoc chi giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Em la New Member muon duoc chi giao   Em la New Member muon duoc chi giao EmptyMon Mar 08, 2010 1:36 pm

Very Happy chao cac vi su huynh su ty. em la thanh vien moi tham gia dien dan va cung la de tu moi gia nhap cua TSTQ. Vi ls thanh vien moi nen em con nhieu dieu chua ro ve ban mon. rat mong cac vi su huynh va su ty chi day em. Wink
Em rat cam on.
Yahoo cua em: boypro_lovelovehp91
Hay giup em nha. rat han hanh duoc lam quen voi moi nguoi. king
Thachpham

Em la New Member muon duoc chi giao Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em la New Member muon duoc chi giao   Em la New Member muon duoc chi giao EmptyThu Jun 19, 2014 2:38 am

Bạn gia nhập môn ở đâu thế. Có thể chỉ giúp mình đc ko. Mình chưa tìm đc thầy để theo học

Em la New Member muon duoc chi giao
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  Đệ tự Thất Sơn Thần quyền 2011 muốn giao lưu
» Tất Đạt xin kính chào các bác, các chú và toàn thể anh chị em bản môn TSTQ! Mong muốn được làm quen, giao lưu học hỏi nhiều điều bổ ích. Chúc các bác, các chú, anh chị em sức khỏe-hạnh phúc-thành đạt "Toàn Gia Khang Thái-Khang Ninh". Thân ái!
» Em ở Thanh Xuân - Hà Nội, muốn tập Thần Quyền thì tập ở đâu?
» NGUỜI MUỐN GIA NHẬP THẮC MẮC ?
» Em Muốn Xin Gia Nhập Môn TSTQ Thì Phải Làm Thế Nào ạ mong các anh chị chỉ em với.