Thất sơn Thần Quyền
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thất sơn Thần Quyền

Diễn đàn sưu tầm về những thông tin bài viết hay của phái Thất sơn Thần Quyền.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
duong_haiphong85

Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng Empty
Bài gửiTiêu đề: Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng   Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng EmptyWed Jul 28, 2010 11:41 am

Theo mình biết ở Hải Phòng cũng có rất nhiều anh em theo học TSTQ. Vậy nếu anh em có ghé qua đây thì để lại thông tin liên lạc. Lúc nào rỗi ra Lạch Tray uống bia :D
hhabatu01

Bài gửiTiêu đề: Re: Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng   Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng EmptyWed Sep 18, 2013 2:56 pm

chỗ nào hải phòng vậy bạn
doandactoan

Bài gửiTiêu đề: Chào mọi người.em là toản 19 tuổi ở hải phòng.em rất muốn học TSTQ.ai biết chỗ học ở hải phòng ib cho em với.sdt của em là 01656724566 em xin cảm ơn   Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng EmptyWed Nov 18, 2015 3:42 pm

<p><span id="sceditor-start-marker" style="line-height: 0; display: none; " class="sceditor-selection sceditor-ignore"></span><span id="sceditor-end-marker" style="line-height: 0; display: none; " class="sceditor-selection sceditor-ignore"></span><br></p>
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng   Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng Empty

Đệ tử TSTQ ở Hải Phòng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» xin chao huynh de tstq
»  :D Anh em TSTQ HP vao bao danh nha!! :D
» Một diễn đàn cho anh em TSTQ
» Em Muốn Xin Gia Nhập Môn TSTQ Thì Phải Làm Thế Nào ạ mong các anh chị chỉ em với.
» e muốn gia nhập TSTQ